Diễn đàn thành viên lớp B5 - Đào Duy Từ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn thành viên lớp B5 - Đào Duy Từ

Diễn đàn thành viên lớp B5 - THPT.Đào Duy Từ - TP.Thanh Hóa khóa 2005/2008

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !

Go down 
Ryan
mom102
phuongotb5
AnhND
letrungduc249
9 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
letrungduc249
Super Mod
Super Mod
letrungduc249

Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeMon Feb 16, 2009 11:21 pm

Mọi người vào đây báo danh lần lượt nha! Nội dung hồ sơ gồm:
_Tên
_Ngày tháng năm sinh
_Nơi ở hiện tại
_Tình hình công tác
_Tình trạng tình yêu
_ Và thật nhiều thông tin khác nữa nhé...
Mong mọi người đóng góp!
Tôi xin giới thiệu đầu tiên nha:
_ Họ và tên : Lê Trung Đức
_ Sinh ngày : 24/9/1990
_Nơi ở hiện nay: Ngay sau đại siêu thị mua sắm Phùng Khoang plaza, Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.
_ Tình hình công tác : sinh viên học viện công nghệ bưu chính viễn thông ( PTIT)
_ Tình trạng tình yêu : cô đơn toàn diện
_ Tình trạng ăn uống : đều
_Tình trạng ngủ nghỉ : nhiều
...

Được sửa bởi letrungduc249 ngày Mon Feb 16, 2009 11:31 pm; sửa lần 1.
AnhND
Junior Member
Junior Member
AnhND

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeMon Feb 16, 2009 11:23 pm

lập topic thì gương mẫu , làm trước rồi anh em cất bước theo sau nào Laughing
letrungduc249
Super Mod
Super Mod
letrungduc249

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeFri Feb 20, 2009 10:41 pm

ủa sao không ai điểm danh zậy ta
Thằng admin đâu rồi?
letrungduc249
Super Mod
Super Mod
letrungduc249

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeSun Feb 22, 2009 10:48 am

Tôi xin thông cảm với các bạn trong thời gian nhạy cảm này bới có rất nhiều người đang trong thời gian thi cử và ôn thi đại học nên không có thời gian vào thăm diễn đàn. Nhưng tôi tin rằng qua thời gian này khi mọi việc ổn định các bạn sẽ có thời gian nhiều hơn dành cho diễn đàn. Tôi luôn nhớ các bạn!!!
letrungduc249
Super Mod
Super Mod
letrungduc249

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeSun Feb 22, 2009 10:53 am

Nào!!! Chúng ta hãy cùng nhau chúc cho sự thành công của các bạn sẽ bước vào kỳ thi Đại học 2009 vào đầu tháng 7 năm nay. Chúc các bạn có kết quả thật cao để không phụ công sức vất vả mà các bạn đã bỏ ra trong 1 năm vừa qua. Chúng ta sẽ cùng hội ngộ nơi đây!
phuongotb5
Junior Member
Junior Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeMon Feb 23, 2009 5:39 pm

ot vào nè
mom102
Trial Mod
Trial Mod
mom102

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeMon Feb 23, 2009 10:02 pm

ặc!!!
đứa thì vào như kiểu chia sẻ cảm xúc
đứa thì vào thông báo là đã vào
vô nghĩa hết sức
AnhND
Junior Member
Junior Member
AnhND

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeTue Feb 24, 2009 1:46 am

làm mặt hề làm mặt hề làm mặt hề làm mặt hề chả biết viết rì làm mặt hề làm mặt hề làm mặt hề
letrungduc249
Super Mod
Super Mod
letrungduc249

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeTue Feb 24, 2009 1:31 pm

thì ai viết rồi thì thôi, muốn viết thêm thì cứ viết ai cấm, viết gì mà theo cái trước người ta đang nói đến là đc. Đúng là thằng béo, chả biết gì... vênh mặt
Ryan
Admin
Admin
Ryan

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeTue Feb 24, 2009 4:52 pm

Đề nghị A C E viết đúng chủ đề. No Spam!
@letrungduc249: những bài nào ko đúngc hủ đề iu cầu Bỉm del thẳng tay nhá
https://b5ddt.forum-viet.net
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeSat Feb 28, 2009 2:20 pm

Mom' danh da' the' can' than ko ai iu dau vui vẻ
nguyen van thieu
Junior Member
Junior Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeSat Feb 28, 2009 4:10 pm

gocaigi
nguyen van thieu
Junior Member
Junior Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeSat Feb 28, 2009 4:11 pm

duoc chua
nguyen van thieu
Junior Member
Junior Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeSat Feb 28, 2009 4:13 pm

thaychuacu
AnhND
Junior Member
Junior Member
AnhND

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeSat Feb 28, 2009 7:05 pm

warcrazy là ai zị , vào thì báo quả danh hok thì cứ tên nick nói lên tất cả như thiệu kia , ngắn gọn mà xúc tích nhỉ làm mặt hề làm mặt hề làm mặt hề làm mặt hề làm mặt hề làm mặt hề làm mặt hề làm mặt hề làm mặt hề
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeSat Feb 28, 2009 7:14 pm

moi nguoi` mat mu` het ah` ko phai crayzy dau crary co' ma` X( .
AnhND
Junior Member
Junior Member
AnhND

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeSat Feb 28, 2009 8:39 pm

nhầm có tí thoy mà chứ crazy với crary có j khác nhau đâu , giải thích coi nào , mà có ai nói là crayzy đâu chậc có người cũng đo mắt cái đi nhỉ làm mặt hề làm mặt hề làm mặt hề
letrungduc249
Super Mod
Super Mod
letrungduc249

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeSat Feb 28, 2009 9:02 pm

đúng đấy! Thằng nào thì lên tiếng đi để anh em còn xỉ vả chứ. Chứ xỉ vả mà ko biết tên chán quá!!!
mom102
Trial Mod
Trial Mod
mom102

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeSat Feb 28, 2009 11:30 pm

warcrary đã viết:
moi nguoi` mat mu` het ah` ko phai crayzy dau crary co' ma` X( .

chả biết ở đây thằng nào là "mọi" thằng" nào là "người" đâu mà chửi là mù ặc ặc ặc ặc ặc ặc ặc ặc ặc ặc ặc ặc
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeMon Mar 02, 2009 9:58 pm

Dạo này dd này lại đìu hiu vẳng vẻ nhỉ 22 thành viên mà có vài người thế này sao bối rối
mom102
Trial Mod
Trial Mod
mom102

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeTue Mar 03, 2009 9:47 am

warcrary đã viết:
Dạo này dd này lại đìu hiu vẳng vẻ nhỉ 22 thành viên mà có vài người thế này sao bối rối

sự thật phũ phàng!!!!!!!!!! nhăn mặt nhăn mặt nhăn mặt nhăn mặt nhăn mặt nhăn mặt
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeTue Mar 03, 2009 12:18 pm

àh móm cho war nick yahoo để "nói chuyện" coi Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! Cua2
Ryan
Admin
Admin
Ryan

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeTue Mar 03, 2009 1:00 pm

mom102 đã viết:
warcrary đã viết:

sự thật phũ phàng!!!!!!!!!! nhăn mặt nhăn mặt nhăn mặt nhăn mặt nhăn mặt nhăn mặt

Có thể là mình hơi bị sai lầm.. lập 4rum mà chẳng bàn bạc cụ thể thế nào.. thấy hay hay thì lập.. lập xong mọi người cũng chẳng để ý. bik thế chẳng làm cho xong yếu mà ra gió
https://b5ddt.forum-viet.net
mom102
Trial Mod
Trial Mod
mom102

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeTue Mar 03, 2009 5:53 pm

warcrary đã viết:
Mom' danh da' the' can' than ko ai iu dau vui vẻ

oh hay nhở

đanh đá jì , đả động jì đến ai mà đanh đá!!!!!!

đặt điều cho người khác mới là kô ai ưa

bày đặt jấu tên
sợ bị chửi rõ tên họ à????

Được sửa bởi mom102 ngày Wed Mar 04, 2009 8:08 pm; sửa lần 1.
mom102
Trial Mod
Trial Mod
mom102

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitimeTue Mar 03, 2009 5:55 pm

warcrary đã viết:
àh móm cho war nick yahoo để "nói chuyện" coi Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! Cua2

đanh đá lắm
nháy mắt nháy mắt nháy mắt nháy mắt nháy mắt nháy mắt cười nhăn răng cười nhăn răng cười nhăn răng vui vẻ vui vẻ vui vẻ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !   Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê ! I_icon_minitime

Anh chị em trong lớp vào điểm danh vắt chanh đê !
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next