Diễn đàn thành viên lớp B5 - Đào Duy Từ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn thành viên lớp B5 - Đào Duy Từ

Diễn đàn thành viên lớp B5 - THPT.Đào Duy Từ - TP.Thanh Hóa khóa 2005/2008

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ai muốn đi chơi nào?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Thu Susu
Junior Member
Junior Member
Thu Susu

ai muốn đi chơi nào? Empty
Bài gửiTiêu đề: ai muốn đi chơi nào?   ai muốn đi chơi nào? I_icon_minitimeThu Mar 05, 2009 10:32 pm

Chào mọi người.Đã ai có kế hoạch gì cho sáng thứ 7 sắp tới chưa?Trường tớ có tổ chức ngày lễ Flowers' Day.Ngoài các tiết mục văn nghệ hấp dẫn và các trò chơi thể thao còn có cắm trại nữa.Lớp tớ tham gia dựng trại và bán đồ ăn nhanh + nước giải khát.Địa điểm là Sân Vận Động trường Đại Học Hà Nội km9 Nguyễn Trãi Thanh Xuân.Thời gian từ 8h sáng đến 12h trưa ngày 7/3.Nếu con trai lớp mình đang trong quá trình đi tìm các Juliet thì tớ nghĩ đây quả là 1 cơ hội tốt.Trường tớ 97% là nữ: cao có,thấp có,gầy có,béo có...nói chung rất đa dạng và phong phú.Các bạn gái cũng đừng vì thế mà buồn các anh Trung Quốc,Hàn Quốc,Úc,Mĩ,Thổ Nhĩ Kì,Anh cũng đẹp trai và kute ko kém.Ưu tiên những ai đi cùng người yêu( đi cùng người yêu mua đồ ai dám chê đắt chứ,hehe ).Ai đến được thì liên lạc với tớ theo số này nhé:0968900052.Hi vọng sáng thứ 7 sẽ được gặp mọi người.Nói từ nãy đến giờ quên mất chưa xưng tên.Tớ là Thu susu đây.Thông báo...hết.
Ryan
Admin
Admin
Ryan

Bài gửiTiêu đề: Re: ai muốn đi chơi nào?   ai muốn đi chơi nào? I_icon_minitimeFri Mar 06, 2009 1:21 pm

Rất tiếc .. ko đi được rồi khoác rồi nè
https://b5ddt.forum-viet.net
mom102
Trial Mod
Trial Mod
mom102

Bài gửiTiêu đề: Re: ai muốn đi chơi nào?   ai muốn đi chơi nào? I_icon_minitimeFri Mar 06, 2009 1:32 pm

hic
sáng thứ 7 đi học rùi còn đâu
letrungduc249
Super Mod
Super Mod
letrungduc249

Bài gửiTiêu đề: Re: ai muốn đi chơi nào?   ai muốn đi chơi nào? I_icon_minitimeMon Mar 09, 2009 7:30 pm

Có đấy! thứ 7 tớ rỗi nhưng đọc kỹ mới thấy thứ 7 tuần trước nên tớ bận rồi. Xin lỗi nhé! he he
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ai muốn đi chơi nào?   ai muốn đi chơi nào? I_icon_minitime

ai muốn đi chơi nào?
Trang 1 trong tổng số 1 trang